Love 12b8

12B8 VÔ ĐỐI

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cho Ðiểm Chủ Ðề Này - đi Thật Xa [Tặng Mày]
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Mon Oct 31, 2011 5:00 pm

Admin
đi Thật Xa [Tặng Mày] Bgavatar_06
đi Thật Xa [Tặng Mày] Bgavatar_06_news
đi Thật Xa [Tặng Mày] Bgavatar_07đi Thật Xa [Tặng Mày] Bgavatar_08_newsđi Thật Xa [Tặng Mày] Bgavatar_09
Admin
Tước hiệu†™…Admin…™†

†™…Admin…™†
https://s212b8.forumvi.com
Thông Tin Admin

đi Thật Xa [Tặng Mày] Vide

Bài gửiTiêu đề: đi Thật Xa [Tặng Mày]

Các bạn đang xem bài viết tại Diễn đàn lớp 12B8 chúc các bạn online vui vẻ
đi Thật Xa [Tặng Mày]
-------------------------------------------------------------------------

Lời nhắn tới Mày:
Tao sẽ sống tốt khi không có mày ở bên cạnh, tao sẽ không buồn khi không còn gặp mày khi tao về nhà nữa bởi vì tao biết mày luôn dõi theo tao trên con đường tao đang đi, tao iu mày nhiều lắm Heo ơi!!!!!!!!!
Lời ca khúc:

Yeah đây là Wowy form SG man!!.. tao làm bài này để dành tặng cho tất cả những ng` bạn của tao đã từng ở VN và hiện h` đang sinh sống ở nước ngoài. và bây h` đang là 8h tối ngày 25/2/2010 tại phòng thu của Eddy tao làm bài này để dành tặng cho tất cả người anh em của tao nghe đy...............con quỷ Tao thức dậy vào 6h sáng nhưng tao ko thấy mặt trời lên.Chung wanh tao là đất lạnh tanh và cô tao ko có kề bên.Và tao ko thík như thế này ở nơi xa lạ cùng với gáy.Khi tao bệnh ko ai hỏi han chăm sóc! ng` lạ mặc kệ mày.Tao ở sài gòn anh em ng` thân đông đúc.Tao nhớ vào tối T7 anh em hút cần ko gục.Cùng chạy xe trên phố nhìn các em gái 1 lúc. Và ăn uống say sưa men bia tại qán nhậu tao chen chúc. Tao rất thíc mình say sưa tao rất thíc men bia tao rất thíc Sài Gòn xưa tao nhớ lại những ngày kia tao nhớ những ngày với sophie và nhớ những ngày tao thức khuya và hnay tao phải ở đây nơi tao ko phải là thổ địa Vậy tại sao? ko về nơi tao sinh có phải là tại tao? đời ko như tao tính tao đã đy thật xa kiếm đc. đồng tiền tao nhận ra đây là đất Việt Nam là mảnh đất tao sinh ra và tao đy "far a way........" Tao nhớ ng` ae Young Key Buss và LD năm 2k7 mình đy lên cùng SG mày đy lên máy bay rồi mày bay luôn đy wa Mỹ chỉ còn tao tại Việt Nam với 3 năm ko nghĩ từ Sài Gòn xuống Biên Hòa đến sang năm tao ra Bắc tao ko biết đến khi nào có thể anh em mình gặp mặt. Chuyến này tao ở Trung Quốc nhưng ko sao tao có anh em và bây h` tao mất tất cả cũng bởi vì tao bởi vì tao Tao rất thíc mình say sưa tao rất thíc men bia tao rất thíc Sài Gòn xưa tao nhớ lại những ngày kia tao nhớ những ngày với sophie và nhớ những ngày tao thức khuya và hnay tao phải ở đây nơi tao ko phải là thổ địa Ngày hnay tao kẹt ở đây ko phải là nơi tao đã sinh. Tại 1 vùng đất xa ng` mẹ và những kế hoạch tao đã tính .Thêm 1 ng` vừa lên máy bay bay đy xa khỏi nơi này. Tao biết 1 ngày nào đó nó hát như tao bài far far away "far far away...........away"

đi Thật Xa [Tặng Mày] 1_01 đi Thật Xa [Tặng Mày] 1_02-1 đi Thật Xa [Tặng Mày] 1_03
đi Thật Xa [Tặng Mày] 1_04
đi Thật Xa [Tặng Mày] Empty
đi Thật Xa [Tặng Mày] 1_06
đi Thật Xa [Tặng Mày] 1_0410
đi Thật Xa [Tặng Mày] 1_07 đi Thật Xa [Tặng Mày] 1_08 đi Thật Xa [Tặng Mày] 1_09
Tài Sản của Admin

đi Thật Xa [Tặng Mày]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang